PHA ETH: Tỷ giá trực tiếp Phala Network sang Ethereum
công cụ chuyển đổi PHA sang ETH
PHA
Phala Network
ETH
Ethereum
PHA ETH Lịch sử tỷ giá
Ngày
1 PHA to ETH
24 giờ
Oct 18, 2026
0.00002123 ETH
0.45%
Oct 17, 2026
0.00002114 ETH
-3.85%
Oct 16, 2026
0.00002199 ETH
5.69%
Oct 15, 2026
0.0000208 ETH
-0.74%
Oct 14, 2026
0.00002096 ETH
-4.43%
Oct 13, 2026
0.00002193 ETH
-4.19%
Oct 12, 2026
0.00002289 ETH
-4.71%
Bảng này hiển thị lịch sử tỷ lệ chuyển đổi từ PHA sang ETH hàng ngày của tuần trước. Các mức giá lịch sử này được tính vào thời điểm đóng hàng ngày lúc 00:00 (UTC+0). Tỷ lệ chuyển đổi PHA sang ETH đã giảm 2.43% trong 24 giờ qua.
biểu đồ PHA sang ETH
biểu đồ Phala Network sang ETH
Đang tải dữ liệu
Vui lòng đợi, chúng tôi đang tải dữ liệu biểu đồ
Cập nhật dữ liệu giá Phala Network Ethereum
Tỷ giá chuyển đổi từ PHA sang ETH hiện tại là 0.00002119 ETH. Đã có lượng giảm NaN% trong giờ qua và giảm 2.43% trong 24 giờ qua. Chiều hướng giá hiện tại của Phala Network là giảm bởi PHA đã tăng thêm 67.31% so với ETH trong 30 ngày qua. Công cụ chuyển đổi của chúng tôi cập nhật theo thời gian thực, cung cấp dữ liệu chính xác mỗi khi bạn cần sử dụng để thực hiện chuyển đổi.
PHA ETH Lịch sử tỷ giá
Ngày
1 PHA to ETH
24 giờ
Oct 18, 2026
0.00002123 ETH
0.45%
Oct 17, 2026
0.00002114 ETH
-3.85%
Oct 16, 2026
0.00002199 ETH
5.69%
Oct 15, 2026
0.0000208 ETH
-0.74%
Oct 14, 2026
0.00002096 ETH
-4.43%
Oct 13, 2026
0.00002193 ETH
-4.19%
Oct 12, 2026
0.00002289 ETH
-4.71%
Bảng này hiển thị lịch sử tỷ lệ chuyển đổi từ PHA sang ETH hàng ngày của tuần trước. Các mức giá lịch sử này được tính vào thời điểm đóng hàng ngày lúc 00:00 (UTC+0). Tỷ lệ chuyển đổi PHA sang ETH đã giảm 2.43% trong 24 giờ qua.
Bảng chuyển đổi PHA / ETH
Tỷ giá chuyển đổi theo thời gian thực từ Phala Network (PHA) sang ETH là 0.00002119 ETH cho mỗi 1 PHA. Bảng bên dưới hiển thị tỷ giá trực tiếp để chuyển đổi các lượng tiền khác nhau, chẳng hạn như 5 PHA sang ETH.
Tỷ lệ chuyển đổi PHA sang ETH
Số tiền
Hôm nay lúc 09:32:33 am
0.5 PHA
0.0000106 ETH
1 PHA
0.00002119 ETH
5 PHA
0.000106 ETH
10 PHA
0.0002119 ETH
50 PHA
0.00106 ETH
100 PHA
0.002119 ETH
500 PHA
0.0106 ETH
1000 PHA
0.02119 ETH
Bảng này liệt kê tỷ lệ chuyển đổi trực tiếp của Phala Network (PHA) sang Ethereum (ETH) cho nhiều bội số phổ biến nhất.
Tỷ lệ chuyển đổi ETH sang PHA
Số tiền
Hôm nay lúc 09:32:33 am
0.5 ETH
23,595.64 PHA
1 ETH
47,191.27 PHA
5 ETH
235,956.35 PHA
10 ETH
471,912.71 PHA
50 ETH
2,359,563.54 PHA
100 ETH
4,719,127.09 PHA
500 ETH
23,595,635.43 PHA
1000 ETH
47,191,270.85 PHA
Bảng này liệt kê tỷ lệ chuyển đổi theo thời gian thực của Ethereum (ETH) sang Phala Network (PHA) cho nhiều bội số được sử dụng nhiều nhất.
Bảng này liệt kê tỷ lệ chuyển đổi hiện tại của Phala Network (PHA) sang nhiều loại tiền tệ truyền thống phổ biến nhất và các loại tiền điện tử lớn nhất.
Những câu hỏi thường gặp về việc chuyển Phala Network sang Ethereum
Giá của 1 Phala Network (PHA) sang Ethereum (ETH) là bao nhiêu?
Giá của 1 Phala Network (PHA) sang Ethereum (ETH) hiện tại khoảng 0.00002119 ETH.
Tôi có thể mua bao nhiêu Phala Network (PHA) với 1 ETH?
Hiện tại, với 1 ETH có thể mua khoảng 47,191.27 Phala Network (PHA).
Giá PHA/ETH cao nhất trong lịch sử là bao nhiêu?
Phala Network (PHA) đạt mức giá cao nhất từng có là 0.0005832 ETH ETH vào 5/15/2021.
Giá trị của Phala Network (PHA) đã thay đổi bao nhiêu so với Ethereum (ETH)?
Trong tháng vừa qua, giá trị của Phala Network (PHA) đã tăng thêm 67.3% so với Ethereum (ETH).